Marufi mai inganci mai inganci tare da bawul ɗin mai | Maganin abinci da masana'antu | Mai samar da marufi mai inganci na BIB na abinci/Marufi mai kyau
Kwarewa a fannin samar da marufi mai jure wa zubewa da kuma jure wa tsatsa tare da bawul ɗin mai, wanda ya dace da mai da za a iya ci, mai mai shafawa, ruwa mai sinadarai, da sauransu. Kayan abinci masu takardar shaidar FDA/ISQ/BRC/SEDEX, suna tallafawa ƙarfin da aka keɓance (1L-20L) da nau'in bawul. Kayayyakin da aka samar a duk duniya, danna don samun samfuran kyauta.
1. Marufi mai jurewa da kuma juriya ga zubewa a cikin akwati tare da bawul ɗin mai - daidaitaccen sarrafa kwararar ruwa, rage sharar gida
2. Tsarin bawul ɗin mai maɓalli ɗaya yana cimma cikawa mara digo, wanda ya dace da kayan cikawa ta atomatik, kuma yana inganta ingancin samarwa da kashi 30%+
3. Kayan haɗin da aka haɗa da yadudduka da yawa: LLDPE na ciki na matakin abinci (jakar bib) + fim ɗin EVOH mai shinge, hana oxidation, hana ultraviolet, tsawaita rayuwar mai/sinadaran da ake ci.
4. Ƙarfin ɗaukar matsi na matakin masana'antu: Tsarin PE mai matakai 3, ƙarfin matsi ≥50kg, ya dace da jigilar nesa da adanawa.
Ana amfani da shi wajen marufi da kayayyakin ruwa kamar man da ake ci, man shafawa, sabulun wanki, da sauransu.
Masana'antar abinci: Man shafawa mai girman lita 5-10 mai girman lita 10 na BIB (jaka a cikin akwati tare da bawul ɗin famfo don mai da za a iya ci), daidai da ƙa'idodin FDA, bawul ɗin ya dace da viscosities na mai gama gari.
Masana'antar sinadarai: bawul ɗin da ke jure acid da alkali + ƙirar anti-static, jigilar mai mai lafiya na masana'antu, barasa, da sauransu.
Sabis na kasuwanci ta yanar gizo: jigilar kaya mai faɗi yana adana 60% na farashin jigilar kaya, kuma ana iya keɓance akwatin takarda na ƙarshe ta hanyar buga alama.
Nau'in bawul: bawul ɗin bazara/murfin makulli/bawul ɗin famfon mai (yana rufe kalmomin shiga da aka raba)
Kewayon ƙarfin aiki: ƙaramin ƙarfi: 1L-20L babban ƙarfi 220L 1000L (goyi bayan gyare-gyaren OEM)
Takardar shaida: FDA/ISQ/BRC/SEDEX
Tsarin samar da kayayyaki na duniya: Amurka/EU/Kudu maso Gabashin Asiya na tallafawa isar da kayayyaki cikin sauri.
Samfura kyauta: bayar da rahoton gwajin aikin bawul don rage haɗarin sayayya.
Masana'antar tsayawa ɗaya: Bawuloli na musamman (zaka iya buɗe bawuloli naka) don rage farashi.
Masana'antar Thailand: Rage haraji da kuma sauƙaƙa sufuri.
Jakar shuɗi a cikin akwati za a iya keɓance ta da launi
Bawuloli na musamman