1. Kyakkyawan danshi da juriya ga iskar oxygen;
2. Zafin jiki mai yawa;
3. Jakunkunan filastik na foda na wanki, bugu mai inganci
4. Kayan abinci masu inganci, ba su da guba, babu ƙamshi, ba su da ɗanɗano, danshi, shingen iskar oxygen, aikin shingen yana da kyau kwarai da gaske.
Shekaru 20 na kamfanin samar da marufi, ƙwararrun marufi na musamman.
35000 ㎡ masana'anta, taron samar da marufi mara ƙura.
Kayan aiki na zamani guda 59, na'urori miliyan 30 kowace rana, garantin isarwa.
Rahoton duba ingancin masana'antu da kuma tabbatar da inganci, da kuma tabbatar da inganci.
Garantin farashi daga mai ƙera kaya, babu wani mai shiga tsakani.
Tsaya ɗaya don biyan buƙatunku daban-daban.
| Zaɓuɓɓukan da za a iya keɓancewa | |
| Siffa | Siffar da ba ta da tsari |
| Girman | Sigar gwaji - Jakar ajiya mai girman cikakken girma |
| Kayan Aiki | PE、DABBOBI/Kayan da aka keɓance |
| Bugawa | Tambarin zafi na zinare/azurfa, tsarin laser, Matte, Mai haske |
| Oayyukan ther | Hatimin zik, ramin ratayewa, buɗewa mai sauƙin tsagewa, taga mai haske, Hasken Gida |
Muna da ƙungiyar ƙwararru ta R&D waɗanda ke da fasahar zamani ta duniya da ƙwarewa mai yawa a masana'antar marufi ta cikin gida da ta ƙasa da ƙasa, ƙungiyar QC mai ƙarfi, dakunan gwaje-gwaje da kayan gwaji. Mun kuma gabatar da fasahar gudanarwa ta Japan don kula da ƙungiyar cikin gida ta kamfaninmu, kuma muna ci gaba da ingantawa daga kayan marufi zuwa kayan marufi. Muna ba wa abokan ciniki da gaske samfuran marufi tare da kyakkyawan aiki, aminci da aminci ga muhalli, da farashi mai gasa, ta haka muna ƙara gasa ga samfuran abokan ciniki. Ana sayar da samfuranmu sosai a cikin ƙasashe sama da 50, kuma sanannu ne a duk faɗin duniya. Mun gina haɗin gwiwa mai ƙarfi da dogon lokaci tare da kamfanoni da yawa masu shahara kuma muna da kyakkyawan suna a masana'antar marufi mai sassauƙa.
Duk kayayyakin sun sami takardar shaidar FDA da ISO9001. Kafin a jigilar kowace samfurin, ana gudanar da cikakken bincike kan inganci don tabbatar da ingancinsa.