A cikin wannan yanayi na yau da kullum da ke cike da damuwa da kuma buƙatar lokaci, babu shan kofi. Ya yi kama da wanda ke cikin rayuwar mutane har wasu ba za su iya rayuwa ba tare da shi ba, wasu kuma suna da shi a jerin abubuwan sha da suka fi so.
Don hakamarufin kofi ɗinkashine ra'ayi na farko da aka yi wa abokan cinikin ku. Haka ne, kafin ma su gwada kofi ɗinku kwata-kwata! Marufin dole ne ya yi magana game da samfurin kuma ya bayyana alamar ku da ƙimar ku. Ga manyan bayanai guda biyar game da marufin kofi da kuke buƙatar sani lokacin yanke shawara kan mafi kyawun marufi don kofi ɗinku.
Nau'in Jakar Kofi
Akwai wasu manyan salonJakunkunan marufi na kofi, kowannensu yana da nasa fa'idodin:
GefenJakar rufewa Tare daGussetba ta da wani tasiri sosai. Hakanan tana da ƙasa mai faɗi, kuma an rufe ta a dukkan ɓangarorin huɗu. Wannan yana tabbatar da mafi girman matakin kariya daga abubuwan muhalli na waje kamar iskar oxygen da haske. A wata ma'anar, yana taimakawa wajen kiyaye wake na kofi sabo na dogon lokaci.
GidanƘasaJakaAna amfani da shi sau da yawa don ɗaukar jakunkunan kofi ko samfuran kofi nan take. Tare da juriyar danshi, juriyar iskar oxygen, kyakkyawan rufewa, bayyanar musamman, tsayawa cikin santsi, adana sarari. Zaɓi ne mai araha.
Akwatin Tsaya-Uph Da Zip yana ƙara shahara saboda yana ba da kariya mai kyau da fasaloli masu sake rufewa. Tare da ƙara ramin rataye, jakar za ta iya tsayawa ko rataye.
Ayyukan jakar kofi:
Rayuwar Shiryayye da Sabonta
Theƙayyadaddun kayanNau'in marufin da ka zaɓa zai iya taimakawa wajen kiyaye sabo na kofi, yana tabbatar da cewa ɗanɗanon ba ya ɓacewa. Yana da muhimmanci a fahimta.yadda bambance-bambancen matakan shinge ke shafar adana abinci da tsawon lokacin shiryawaYadda aka rufe jakar ko jakar da sake rufewa yana shafar yawan iska, haske, da danshi da ke shiga cikin kofi da ke ciki. Kada ku damu! Ga jakar kofi, za mu iya ƙara bawul ɗin cire gas ta hanya ɗaya don taimakawa wajen riƙe sabo da ɗanɗano na dogon lokaci. Wannan bawul ɗin yana barin carbon dioxide ya fita daga jakar ba tare da barin iskar oxygen ta shiga ba kuma hakan yana da mahimmanci wajen adana abinci.
Sauƙin Amfani
Tsarin da muke tsarawa a kan marufin zai iya jawo hankalin mai amfani da kuma samar da duk bayanan da ake buƙata ba tare da ya cika ido ba. Hanya ɗaya ta burge abokan ciniki ita ce ta hanyar samar da fasaloli masu dacewa kamar zaɓuɓɓukan sake rufewa kamar zips ko tins. Babu abin da aka ɓata kuma ana kiyaye kofi sabo. Kuma mai amfani zai iya zaɓar da amfani da shi cikin sauƙi.
Bayan haka, muna kuma samar da kayayyakisauran jakunkunan marufi na abinci, idan kuna da wasu sabbin abubuwan sha'awa, don Allah kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu! JOHN MU, ZO MU CI GABA! !
Lokacin Saƙo: Mayu-08-2023