Wane irin marufi ne masu amfani suka fi so?

Akwai wani ma'auni mai sauƙi: Shin masu siye suna son ɗaukar hotuna da kuma sanya ƙirar marufi ta gargajiya ta FMCGs a cikin Moments? Me yasa suke mai da hankali sosai kan haɓakawa? Tare da shekarun 1980 da 1990, har ma da ƙarni na bayan 00s ya zama babban rukunin masu siye a kasuwa. Kasuwa kuma tana ƙara zama mai zurfi game da ƙirar marufi ta FMCG. Marufi mai ƙirƙira da keɓancewa shine abincin da ke cikin rukunin masu siye na yau da kullun. A cikin da'irar abinci mai nau'ikan samfura da yawa, marufi mai ƙima yana da nasa zirga-zirga.

Misali, wani nau'in kayan ciye-ciye daga Henan, China - Weilong

Tunda an canza marufin zuwa salo mai sauƙi, ya kuma daidaita gadon sarautar ɗan'uwan farko a masana'antar abinci mai yaji. Idan aka kwatanta da tsohon sigar marufin, Weilong Spicy Tiao ya yi watsi da abubuwan ƙira na baya a cikin sabon salon ƙirar marufi. Daga yanayin sandar mai yaji zuwa sabuwar fasahar marufi, ana iya cewa kwarara ce mai haske a masana'antar mashaya mai yaji, tare da dabarun tallatawa na musamman. Hakanan yana shahara tsakanin matasa.

1 (2)

Kwayoyi - Tsaba Chacha

Marufin ya ƙunshi rawaya mai jan hankali, tambarin Qiaqia mai girma da kuma babban taken "Ku ƙware fasahar adana maɓalli", wanda ake iya gane shi sosai, wanda hakan ke sauƙaƙa ɗaukar hankali a kasuwannin goro iri-iri, kuma za ku iya gane shi a kan ɗakunan manyan kantuna da kallo. . Kuma saboda tsarin ƙirarsa wanda ke bin abubuwan da matasa ke so sosai, yana iya sa masu sayayya su fi son raba waɗannan abincin ta hanyar hanyoyin sadarwar zamantakewa, wanda zai iya cimma hanyar tallatawa tare da masana'antun ta hanyar tallata kayayyaki da aka biya, kuma masu sayayya sun fi karɓar sa cikin sauƙi.

1 (1)

Lokacin Saƙo: Agusta-03-2022