Jakar rufe baki takwas jaka ce mai hade-hade, ana sanya mata suna ne bisa ga kamannin jaka, jakar rufe baki takwas, kamar yadda sunan ya nuna cewa akwai gefuna takwas, ƙasan gefuna huɗu na gefuna biyu na gefuna biyu. Wannan nau'in jaka ita ce fitowar sabuwar nau'in jaka a cikin 'yan shekarun nan, wanda kuma aka sani da "jakar ƙasa mai faɗi, jakar ƙasa mai murabba'i, jakar zip ta organ" da sauransu. A halin yanzu, shahararrun tufafi, tufafi, da samfuran abinci suna amfani da wannan nau'in jaka.
Jakar rufewa mai gefe takwas saboda kyawunta mai girma uku, fa'idodinsa na musamman su ne waɗancan?
1, jakar rufewa ta gefe guda takwas na iya tsayawa a tsaye, mai dacewa don nuna shiryayye, yana jawo hankalin masu amfani sosai; Gabaɗaya a cikin busassun 'ya'yan itatuwa, goro, kyawawan dabbobin gida, abincin ciye-ciye da sauran fannoni da yawa,
2, jakar rufewa ta gefe guda takwas tare da tsarin haɗa marufi mai sassauƙa, canje-canje na kayan aiki, gwargwadon kauri na kayan, shingen ruwa da iskar oxygen, tasirin ƙarfe da tasirin bugawa, fa'idodin canji gaba ɗaya fiye da akwati ɗaya;
3, jakar rufe baki takwas tana da jimillar shafuka takwas na bugawa, isasshen sarari don bayyana tallace-tallacen samfurin ko harshe, tallan samfuran tallace-tallace na duniya don amfani. Nunin bayanan samfur ya fi cikakke. Ƙari zai iya sanar da abokan ciniki game da samfuran ku.
4, ƙarfin ƙira na fasahar pre-press, jakunkuna na iya taimaka wa abokan ciniki su zaɓi mafi kyawun tsarin ƙira na samfura, taimaka wa abokan ciniki su inganta ingancin samfura, adana farashi, da kuma haɓaka fa'idodin abokin ciniki,
5, jakar zip mai rufe gefe guda takwas tare da zip mai sake amfani da shi, masu amfani za su iya sake buɗewa da rufe zip ɗin, akwatin ba zai iya jayayya ba; Kallon jakarsa ta musamman, yi hattara da jabun kaya, mai sauƙin gane masu amfani, mai dacewa da kafa alama; Kuma yana iya zama bugu mai launuka daban-daban, bayyanar samfurin tana da kyau, tana da rawar gani wajen tallata kaya.
Baya ga fa'idodin waje da aka ambata a sama, yana iya nuna ƙarin fa'idodi daga ɓangaren kayan. Misali, yana iya amfani da lalatawa.Kayan takarda na kraft da PLAabu, wanda zai iya cimma cikakkiyar kariyar muhalli ta kore. Tsarin kare muhalli na kore na duniya. Hakanan ana iya amfani da shiDABBOBI/NY/AL/PEWannan kayan gargajiya, yana da kyakkyawan shinge da kuma kyakkyawan filastik. Ingantaccen ajiyar abinci da gabatarwa.
Ƙasa mai faɗi, ana iya tsayawa don nunawa
Zip ɗin da aka rufe a saman, ana iya sake amfani da shi.
Duk samfuran suna yin gwajin dubawa na tilas tare da dakin gwaje-gwaje na zamani na QA kuma suna samun takardar shaidar mallakar fasaha.